1: Rhydd Bechgyn Bl. 3 a 4
1af Gethin Dobbs-evans Ysgol Gymraeg Pen y Garth 00:18.34
2il Elian Davies Ysgol Gynradd Sant Baruc 00:19.81
3ydd Joseph Parsons Ysgol Y Berllan Deg 00:20.37
2: Rhydd Merched Bl. 3 a 4
1af Beca Jenkins Ysgol Y Wern 00:18.59
2il Honor Fox Ysgol Howell, Llandaf 00:18.88
3ydd Megan Rogers Ysgol Gynradd Rhydypenau 00:20.53
3: Rhydd Bechgyn Bl. 5 a 6
1af Rhydian Arch Ysgol Y Wern 00:35.03
2il James MaclargBateman Ysgol Gynradd Coed Glas 00:40.16
3ydd Gruffydd Davies Ysgol Gynradd Mynydd Bychan 00:40.50
4: Rhydd Merched Bl. 5 a 6
1af Carys Graville Ysgol Gymraeg Treganna 00:35.38
2il Annie Song Ysgol Gynradd Rhydypenau 00:35.39
3ydd Isobel Withers Boalch Ysgol Y Wern 00:35.41
5: Rhydd Bechgyn Bl. 7 ac 8
1af Noah Ernest Ysgol Uwchradd Esgob Llandaf 01:11.00
2il Morgan Boas Ysgol Gyfun Gymraeg Glantaf 01:14.07
3ydd Christian Pycroft Ysgol Uwchradd Esgob Llandaf 01:18.20
6: Rhydd Merched Bl. 7 ac 8
1af Lily May Hutchinson Ysgol Gyfun Gymraeg Glantaf 01:06.15
2il Georgina Withers Boalch Ysgol Gyfun Gymraeg Glantaf 01:06.60
3ydd Mia Goddard Ysgol Uwchradd Esgob Llandaf 01:18.20
7: Rhydd Bechgyn Bl. 9 a 10
1af Rhys James Ysgol Gymraeg Bro Morgannwg 00:58.25
2il Peter Maclarg Bateman Ysgol Kings-Monkton School 01:03.40
3ydd Morgan Blanc Ysgol Uwchradd Esgob Llandaf 01:04.00
8: Rhydd Merched Bl. 9 a 10
1af Isabel Brown Ysgol Uwchradd Stanwell 01:03.00
2il Elen Morris Ysgol Gyfun Plasmawr 01:04.00
3ydd Pia Sully Ysgol Uwchradd Stanwell 01:14.00
9: Rhydd Bechgyn Bl. 11+
1af Sam Wilcox Ysgol Uwchradd Stanwell 01:03.35
2il Rhys Jones Ysgol Uwchradd Stanwell 01:09.12
3ydd Ben Cooksley Ysgol Gyfun Plasmawr 01:35.12
10: Rhydd Merched Bl. 11+
1af Elizabeth McCulloch Ysgol Uwchradd Stanwell 01:06.00
2il Morgan Harvey Ysgol Gyfun Gymraeg Glantaf 01:07.00
3ydd Bethan Jerrit Ysgol Gyfun Plasmawr 01:08.80
11: Broga Bechgyn Bl. 3 a 4
1af Evan Winstone Ysgol Y Wern 00:29.69
2il Morgan Ellis Ysgol Gynradd Gwaelod Y Garth 00:31.12
3ydd Benjamin Stewart Ysgol Gynradd Creigiau 00:31.97
12: Broga Merched Bl. 3 a 4
1af Carys Hale Ysgol Howell, Llandaf 00:26.00
2il Gabriella Melvin Ysgol Gymraeg Pwll Coch 00:26.87
3ydd Honor Fox Ysgol Howell, Llandaf 00:27.41
13: Broga Bechgyn Bl. 5 a 6
1af Aaron Belby Ysgol Gynradd Sant Curig 00:48.19
2il Luca Biddulph Ysgol Gynradd Mynydd Bychan 00:59.19
3ydd Rhys Gilligan Ysgol Gynradd Mynydd Bychan 00:59.38
14: Broga Merched Bl. 5 a 6
1af Imogen Fox Ysgol Howell, Llandaf 00:46.94
2il Sophie Brassington Ysgol Gymraeg Melin Gruffydd 00:50.44
3ydd Gwen Evans Ysgol Y Wern 00:50.85
15: Broga Bechgyn Bl. 7 ac 8
1af Tom Pugh Ysgol Gymraeg Bro Morgannwg 01:32.28
2il Rhys Nixon Ysgol Gyfun Gymraeg Glantaf 01:33.65
3ydd David Youngs Ysgol Uwchradd Stanwell 01:42.69
16: Broga Merched Bl. 7 ac 8
1af Lily May Hutchinson Ysgol Gyfun Gymraeg Glantaf 01:23.70
2il Mared Arch Ysgol Gyfun Gymraeg Glantaf 01:27.81
3ydd Ffion Richards Ysgol Gymraeg Bro Morgannwg 01:34.00
17: Broga Bechgyn Bl. 9 a 10
1af Ben Choo-Yin Ysgol Uwchradd Esgob Llandaf 01:23.82
2il Celyn Richard-Frost Ysgol Gyfun Gymraeg Glantaf 01:24.15
3ydd Peter Maclarg Bateman Ysgol Kings-Monkton School 01:24.28
18: Broga Merched Bl. 9 a 10
1af Catrin John Ysgol Gyfun Plasmawr 01:22.12
2il Martha Stallard Ysgol Gyfun Plasmawr 01:30.94
3ydd Non Scott Ysgol Gyfun Gymraeg Glantaf 01:41.10
19: Broga Bechgyn Bl. 11+
1af Sam Wilcox Ysgol Uwchradd Stanwell 01:16.22
2il Lloyd Hanson Ysgol Uwchradd Stanwell 01:24.00
20: Broga Merched Bl. 11+
1af Amy Huntley Ysgol Uwchradd Esgob Llandaf 01:33.00
2il Kizzy Star Austin Ysgol Gyfun Plasmawr 01:39.34
21: Cefn Bechgyn Bl. 3 a 4
1af Rhys Witchell Ysgol Y Wern 00:22.66
2il Yannik Biddulph Ysgol Gynradd Mynydd Bychan 00:26.72
3ydd Jac Watkins Ysgol Gynradd Creigiau 00:27.40
22: Cefn Merched Bl. 3 a 4
1af Megan Rogers Ysgol Gynradd Rhydypenau 00:25.03
2il Daisy Burch Ysgol Howell, Llandaf 00:25.25
3ydd Ella Holloway Ysgol Howell, Llandaf 00:26.75
23: Cefn Bechgyn Bl. 5 a 6
1af Solomon Tong Ysgol Gynradd Rhydypenau 00:41.16
2il Monty Griffiths Ysgol Gynradd Sant Curig 00:43.85
3ydd Max Anderson Ysgol Gynradd Rhydypenau 00:45.80
24: Cefn Merched Bl. 5 a 6
1af Annie Song Ysgol Gynradd Rhydypenau 00:43.07
2il Sioned Bowley Ysgol Y Wern 00:47.66
3ydd Sophie Knoyle Ysgol Gynradd Creigiau 00:48.43
25: Cefn Bechgyn Bl. 7 ac 8
1af Kaden Edwards Ysgol Uwchradd Esgob Llandaf 01:18.91
2il David Youngs Ysgol Uwchradd Stanwell 01:39.75
26: Cefn Merched Bl. 7 ac 8
1af Georgina Withers Boalch Ysgol Gyfun Gymraeg Glantaf 01:13.81
2il Seren Russell Ysgol Gymraeg Bro Morgannwg 01:18.10
3ydd Rosie Domican Ysgol Gyfun Gymraeg Glantaf 01:20.06
27: Cefn Bechgyn Bl. 9 a 10
1af Rhys James Ysgol Gymraeg Bro Morgannwg 01:06.84
2il Morgan Blanc Ysgol Uwchradd Esgob Llandaf 01:15.06
3ydd Cory Price Ysgol Gyfun Plasmawr 01:25.63
28: Cefn Merched Bl. 9 a 10
1af Naomi Carling Ysgol Gyfun Plasmawr 01:55.65
29: Cefn Bechgyn Bl. 11+
1af Kory Russell Ysgol Gymraeg Bro Morgannwg 01:11.22
2il Lloyd Hanson Ysgol Uwchradd Stanwell 01:16.19
3ydd Ben Cooksley Ysgol Gyfun Plasmawr 02:03.53
30: Cefn Merched Bl. 11+
1af Bethan Jerret Ysgol Gyfun Plasmawr 01:24.00
2il Grace Insole Ysgol Gymraeg Bro Morgannwg 01:28.03
31: Pili Pala Bechgyn Bl. 3 a 4
1af Gethin Dobbs-Evans Ysgol Gymraeg Pen y Garth 00:24.09
2il Joseph Parsons Ysgol Y Berllan Deg 00:26.00
32: Pili Pala Merched Bl. 3 a 4
1af Beca Jenkins Ysgol Y Wern 00:24.85
2il Daisy Burch Ysgol Howell, Llandaf 00:24.94
3ydd Eleni Stephanakis Ysgol Howell, Llandaf 00:27.53
33: Pili Pala Bechgyn Bl. 5 a 6
1af Kashif Staples Ysgol Gymraeg Coed y Gof 00:46.84
2il Monty Griffiths Ysgol Gynradd Sant Curig 00:49.15
3ydd Max Anderson Ysgol Gynradd Rhydypenau 00:49.04
34: Pili Pala Merched Bl. 5 a 6
1af Eloise Rathbone-Jones Ysgol Howell, Llandaf 00:37.50
2il Erin Moriarty Ysgol Gymraeg Melin Gruffydd 00:44.05
3ydd Katie Harthill Ysgol Gynradd Mynydd Bychan 00:45.00
35: Pili Pala Bechgyn Bl. 7 ac 8
1af Noah Ernest Ysgol Uwchradd Esgob Llandaf 01:30.19
2il Christian Pycroft Ysgol Uwchradd Esgob Llandaf 01:37.03
3ydd Tom Pugh Ysgol Gymraeg Bro Morgannwg 01:45.18
36: Pili Pala Merched Bl. 7 ac 8
1af Laura Childs Ysgol Gyfun Gymraeg Glantaf 01:12.97
2il Mared Arch Ysgol Gyfun Gymraeg Glantaf 01:17.00
3ydd Gwen Lord Ysgol Gyfun Plasmawr 01:38.78
37: Pili Pala Bechgyn Bl. 9 a 10
1af Ioan Davies Ysgol Gyfun Plasmawr 01:08.03
2il Ben Choo-Yin Ysgol Uwchradd Esgob Llandaf 01:12.37
3ydd Tom Buttle Ysgol Gyfun Plasmawr 01:32.53
38: Pili Pala Merched Bl. 9 a 10
1af Lily Mc Allister-Sutton Ysgol Gyfun Gymraeg Glantaf 01:10.57
2il Nia Evans Ysgol Gyfun Gymraeg Glantaf 01:19.50
3ydd Ffion McCulloch Ysgol Uwchradd Stanwell 01:28.20
39: Pili Pala Bechgyn Bl. 11+
1af Rhys Frost Ysgol Gyfun Gymraeg Glantaf 01:03.81
2il Kory Russell Ysgol Gymraeg Bro Morgannwg 01:11.82
40: Pili Pala Merched Bl. 11+
1af Elizabeth McCulloch Ysgol Uwchradd Stanwell 01:18.00
41: Cymysg Unigol Bechgyn Bl. 5 a 6
1af Rhydian Arch Ysgol Y Wern 01:28.15
2il Solomon Tong Ysgol Gynradd Rhydypenau 01:36.53
3ydd Kashif Staples Vind Ysgol Gymraeg Coed y Gof 01:38.84
42: Cymysg Unigol Merched Bl. 5 a 6
1af Eloise Rathbone-Jones Ysgol Howell, Llandaf 01:27.04
2il Isobel Withers Boalch Ysgol Y Wern 01:36.40
3ydd Erin Moriarty Ysgol Gymraeg Melin Gruffydd 01:43.94
43: Cymysg Unigol Bechgyn Bl. 7 ac 8
1af Kaden Edwards Ysgol Uwchradd Esgob Llandaf 02:59.12
2il Rhys Nixon Ysgol Gyfun Gymraeg Glantaf 02:59.25
3ydd Nick Tan Ysgol Uwchradd Esgob Llandaf 03:21.07
44: Cymysg Unigol Merched Bl. 7 ac 8
1af Laura Childs Ysgol Gyfun Gymraeg Glantaf 02:37.60
2il Darcey Harry Ysgol Uwchradd Stanwell 02:40.50
3ydd Bethan Witchel Ysgol Gyfun Gymraeg Glantaf 02:43.50
45: Cymysg Unigol Bechgyn Bl. 9 a 10
1af Ioan Davies Ysgol Gyfun Plasmawr 02:34.35
46: Cymysg Unigol Merched Bl. 9 a 10
1af Lily Mc Allister-Sutton Ysgol Gyfun Gymraeg Glantaf 02:37.00
2il Elen Morris Ysgol Gyfun Plasmawr 02:46.50
3ydd Ffion McCulloch Ysgol Uwchradd Stanwell 03:00.53
47: Cymysg Unigol Bechgyn Bl. 11+
1af Rhys Frost Ysgol Gyfun Gymraeg Glantaf 02:31.03
48: Cymysg Unigol Merched Bl. 11+
1af Morgan Harvey Ysgol Gyfun Gymraeg Glantaf 02:44.00
49: Cyfnewid Rhydd Bechgyn Bl. 3 a 4
1af Ysgol Pen y Garth Ysgol Gymraeg Pen y Garth 01:41.40
2il Ysgol Melin Gruffydd Ysgol Gymraeg Melin Gruffydd 01:49.31
3ydd Ysgol Pencae Ysgol Pencae 01:50.66
50: Cyfnewid Rhydd Merched Bl. 3 a 4
1af Ysgol Howell Ysgol Howell, Llandaf 01:34.28
2il Ysgol Y Wern Ysgol Y Wern 01:40.81
3ydd Ysgol Treganna Ysgol Gymraeg Treganna 01:46.00
51: Cyfnewid Rhydd Bechgyn Bl. 5 a 6
1af Ysgol Y Wern Ysgol Y Wern 01:23.00
2il Ysgol Pencae Ysgol Pencae 01:24.12
3ydd Ysgol Mynydd Bychan Ysgol Gynradd Mynydd Bychan 01:25.80
52: Cyfnewid Rhydd Merched Bl. 5 a 6
1af Ysgol Howell Ysgol Howell, Llandaf 01:14.82
2il Ysgol Y Wern Ysgol Y Wern 01:17.68
3ydd Ysgol Melin Gruffydd Ysgol Gymraeg Melin Gruffydd 01:19.25
53: Cyfnewid Rhydd Bechgyn Bl. 7 ac 8
1af Bishop of Llandaff Ysgol Uwchradd Esgob Llandaf 02:28.06
2il Tim 4 Ysgol Gymraeg Bro Morgannwg 02:31.75
3ydd Stanwell Ysgol Uwchradd Stanwell 03:11.25
54: Cyfnewid Rhydd Merched Bl. 7 ac 8
1af   Ysgol Gyfun Gymraeg Glantaf 02:03.88
2il   Ysgol Uwchradd Stanwell 02:19.69
3ydd   Ysgol Gyfun Plasmawr 02:40.03
55: Cyfnewid Rhydd Bechgyn Bl. 9 a 10
1af   Ysgol Gyfun Gymraeg Glantaf 02:14.10
2il Plasmawr G Ysgol Gyfun Plasmawr 02:51.97
3ydd Plasmawr B Ysgol Gyfun Plasmawr 02:24.50
56: Cyfnewid Rhydd Merched Bl. 9 a 10
1af   Ysgol Gyfun Gymraeg Glantaf 02:08.82
2il   Ysgol Uwchradd Stanwell 02:14.88
3ydd   Ysgol Gyfun Plasmawr 02:24.50
57: Cyfnewid Rhydd Bechgyn Bl. 11+
1af   Ysgol Uwchradd Stanwell 02:10.00
59: Cyfnewid Amrywiol Bechgyn Bl. 3 a 4
1af Ysgol Y Wern Ysgol Y Wern 01:52.00
2il Ysgol Pwll Coch Ysgol Gymraeg Pwll Coch 02:23.00
3ydd Ysgol Creigiau Ysgol Gynradd Creigiau 02:27.00
60: Cyfnewid Amrywiol Merched Bl. 3 a 4
1af Ysgol Howell Ysgol Howell, Llandaf 01:38.05
2il Ysgol Y Wern Ysgol Y Wern 01:56.13
3ydd Ysgol Pencae Ysgol Pencae 02:24.66
61: Cyfnewid Amrywiol Bechgyn Bl. 5 a 6
1af Ysgol Y Wern Ysgol Y Wern 01:34.60
2il Ysgol Sant Curig Ysgol Gynradd Sant Curig 01:35.60
62: Cyfnewid Amrywiol Merched Bl. 5 a 6
1af Ysgol Howell Ysgol Howell, Llandaf 01:24.78
2il Ysgol Melin Gruffydd Ysgol Gymraeg Melin Gruffydd 01:30.90
3ydd Y Wern Ysgol Y Wern 01:32.66
63: Cyfnewid Amrywiol Bechgyn Bl. 7 ac 8
1af   Ysgol Uwchradd Esgob Llandaf 02:42.28
64: Cyfnewid Amrywiol Merched Bl. 7 ac 8
1af   Ysgol Gyfun Gymraeg Glantaf 02:19.00
2il Bro Morgannwg A Ysgol Gymraeg Bro Morgannwg 02:55.72
3ydd   Ysgol Gyfun Plasmawr 03:12.53
65: Cyfnewid Amrywiol Bechgyn Bl. 9 a 10
1af   Ysgol Gyfun Gymraeg Glantaf 02:32.40
66: Cyfnewid Amrywiol Merched Bl. 9 a 10
1af   Ysgol Gyfun Gymraeg Glantaf 02:26.07
2il   Ysgol Gyfun Plasmawr 02:30.00
3ydd   Ysgol Uwchradd Stanwell 02:41.43
69: Cyfnewid Cymysg Bl. 3 a 4
1af Ysgol Melin Gruffydd Ysgol Gymraeg Melin Gruffydd 01:57.34
70: Cyfnewid Cymysg Bl. 5 a 6
1af Ysgol Sant Curig Ysgol Gynradd Sant Curig 01:30.03
2il Ysgol Melin Gruffydd Ysgol Gymraeg Melin Gruffydd 01:30.09
71: Cyfnewid Cymysg Bl. 7 ac 8
1af   Ysgol Gyfun Gymraeg Glantaf 02:30.29
2il   Ysgol Gymraeg Bro Morgannwg 02:38.00
72: Cyfnewid Cymysg Bl. 9 a 10
1af   Ysgol Gyfun Plasmawr 02:17.65
2il   Ysgol Gyfun Gymraeg Glantaf 02:18.00
73: Cyfnewid Cymysg Bl. 11+
1af   Ysgol Uwchradd Stanwell 02:27.00
{SAFLE}{DIGWYDDIAD} {RHIFRHESTRTESTUNAU} {ENWCYSTBYR} {RHANBARTH} {CYLCH} {MAES} {ENW_PARTI} {CANGEN_A_CHYLCH} {AMSER}